มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย โดย ศูนย์บริการวิชาการ จัดพิธีมอบวุฒิบัตรแก่ผู้สำเร็จหลักสูตรผู้บริหารระดับสูงด้านการค้าและการพาณิชย์ รุ่นที่ 15 ( TEPCoT 15 ) โดยมีคุณภูมิธรรม เวชยชัย รองนายกรัฐมนตรี และรัฐมนตรีว่าการกระทรวงพาณิชย์ เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วย คุณนภินทร ศรีสรรพางค์ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงพาณิชย์ คุณสนั่น อังอุบลกุล ประธานกรรมการหอการค้าไทยและสภาหอการค้าแห่งประเทศไทย, คุณภูมินทร์ หะรินสุต รองประธานกรรมการหอการค้าไทย, รศ.ดร. ธนวรรธน์ พลวิชัย อธิการบดีมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย, รศ.ดร.เสาวณีย์ ไทยรุ่งโรจน์ ที่ปรึกษาประจำสภามหาวิทยาลัยหอการค้าไทย และผู้อำนวยการหลักสูตร TEPCoT เข้าร่วมในพิธี โดยมีผู้สำเร็จการศึกษาในครั้งนี้ 162 ท่าน ณ ห้องประชุม กระทรวงพาณิชย์ (สนามบินน้ำ) เมื่อวันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2567
![TEPCoT15-179](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/TEPCoT15-179-1024x682.jpg)
![TEPCoT15-191](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/TEPCoT15-191-1024x682.jpg)
![TEPCoT15-188](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/TEPCoT15-188-1024x682.jpg)
![TEPCoT15-178](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/TEPCoT15-178-1024x682.jpg)