ขอแสดงความยินดีกับคุณเบนซ์ ปุณยาพร พูลพิพัฒน์ ศิษย์เก่าคณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ ที่ได้รับการยกย่องเป็นศิษย์เก่าดีเด่น สาขาผู้ประกอบการ เนื่องในโอกาสครบรอบ 60 ปี มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
#เบนซ์ปุณยาพร #ศิษย์เก่าดีเด่น
#utcc #เด็กหัวการค้า #มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย #หอการค้า #igniteyourpassion #Dreamscometrue #Happyuniversity #60ปีมอหอการค้า #60ปีลูกแม่ไทร #ลูกแม่ไทร #60ปีมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย #UTCCDistinguishedAlumniAwards #ศิษย์เก่าหอการค้าดีเด่น
![S__46137525_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/S__46137525_0-1024x683.jpg)
![S__46137523_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/S__46137523_0-1024x683.jpg)
![S__46137530_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/S__46137530_0-1024x683.jpg)