ขอแสดงความยินดีกับศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยหอการค้าไทยทั้ง 2 ท่าน ที่แสดงความสามารถได้อย่างสง่างามบนเวที Universe is U 2nd Edition | จักรวาลนี้คือเธอ
คุณนาตาเลีย อัษฎายุทธ คุณวิเศษพงษ์ ชนะการประกวด Universe IS U คนที่ 2 ของโลก
และ รองชนะเลิศอันดับ 3 คุณไข่บุ๊ค ธนัชพันธ์ บูรณาชีวาวิไล
ขอบคุณภาพจาก เพจ Universe Is U
และเมื่อเร็วๆ นี้ ทั้ง 2 คน ยังได้รับรางวัลศิษย์เก่าแห่งความภูมิใจ โอกาสมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ครบรอบการสถาปนา 60 ปี
#Congratulations
#UTCC #DreamsComeTrue
![S__23609449](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__23609449-1024x683.jpg)
![S__23609447](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__23609447-1024x683.jpg)
![S__23609450](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__23609450-1024x683.jpg)
![S__23609451](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__23609451-1024x683.jpg)