คณะการศึกษาปฐมวัย มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย จัดกิจกรรม “ปัจฉิมนิเทศนักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566” ให้แก่นักศึกษาชั้นปีที่ 4 ที่สำเร็จการศึกษา ภายในงานมีการจัดกิจกรรมพี่น้องปฐมวัยสานสัมพันธ์ก่อนอำลา และการบรรยายพิเศษ “แรงบันดาลใจเพื่อคนรุ่นใหม่ในวันก้าวผ่านสู่โลกนอกห้องเรียน” โดย คุณพริษฐ์ วัชรสินธุ สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร แบบบัญชีรายชื่อ พรรคก้าวไกล มาเป็นวิทยากร ภายในงานได้รับเกียรติจาก รศ.ดร.วีระชาติ กิเลนทอง คณบดีคณะการศึกษาปฐมวัย พร้อมด้วยคณาจารย์ในคณะ มาร่วมในกิจกรรมอำลา ณ ห้องเรียน 5201 อาคาร 5 ชั้น 2 เมื่อวันที่ 25 เมษายน 2567
![DSC_9590](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/DSC_9590-1024x682.jpg)
![DSC_9593](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/DSC_9593-1024x682.jpg)
![DSC_9590](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/DSC_9590-1024x682.jpg)