คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ครบรอบ 36 ปี ผศ.ดร. สุรพงษ์ พินิจกลาง คณบดีคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย นำผู้บริหารคณะ คณาจารย์ และเจ้าหน้าที่ ไหว้สักการะศาลพระภูมิชัยมงคล และศาลแม่ไทร สิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำมหาวิทยลัยหอการค้าไทย เพื่อความเป็นสิริมงคลในโอกาสครบรอบวันสถาปนาคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ครบรอบ 36 ปี โดยมี ผศ.ลักขณา เศาธยะนันท์ รองอธิการบดีอาวุโสบริหาร ผศ.สุชีพ งามเจริญ อดีตคณบดีคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ร่วมด้วย เมื่อวันที่ 25 มิถุนายน 2563 ณ บริเวณด้านหน้ามหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
![106057062_974125069707086_85017485746792996_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2020/06/106057062_974125069707086_85017485746792996_n-1024x683.jpg)
![104413003_2861439277416937_5190344392602175382_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2020/06/104413003_2861439277416937_5190344392602175382_n-1024x683.jpg)
![106061104_691966661584102_7247429214162232027_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2020/06/106061104_691966661584102_7247429214162232027_n-1024x683.jpg)
![104841858_558757864815197_4524473291619155197_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2020/06/104841858_558757864815197_4524473291619155197_n-1024x683.jpg)