คณะศิลปะและการออกแบบดิจิทัล (Digital art and design) จัดนิทรรศการศิลปะ RI-RERM Exhibition (ริเริ่ม) โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเปิดโอกาสให้นักศึกษาชั้นปีที่ 4 ที่จะสำเร็จการศึกษาได้มีโอกาสได้แสดงผลงานศิลปะของตนเองสู่สายตาผู้ที่ชื่นชอบและรักในงานศิลปะ
ภายในงานได้รับเกียรติจาก รศ.ดร.ธนวรรธน์ พลวิชัย อธิการบดีมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย, ดร.ดิสพล จันศิริ คณบดีคณะศิลปะและการออกแบบดิจิทัล มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย พร้อมด้วยอาจารย์ รวมถึงนักศึกษาทั้งในและต่างคณะ เข้าร่วมชมในนิทรรศการ ณ ห้องโถง อาคาร 1 ชั้น 1 เมื่อวันที่ 25 เมษายน 2567
![ริเริ่ม-37_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/ริเริ่ม-37_0.jpg)
![ริเริ่ม-63_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/ริเริ่ม-63_0.jpg)
![ริเริ่ม-84_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/ริเริ่ม-84_0.jpg)