คณะการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย จัดงานปัจฉิมนิเทศ GOODBYE MY GOOD YEAR ประจำปีการศึกษา 2566 สำหรับนักศึกษานักศึกษาปีที่ 4 ที่กำลังจะสำเร็จการศึกษา โดยได้รับเกียรติจากวิทยากรชื่อดัง “พี่เต้ย ติวเถื่อน” คุณปณต ศรีนวลพัฒนา มาเล่าประสบการณ์เพื่อเตรียมความพร้อมก่อนก้าวสู่การทำงานจริงในอนาคตอันใกล้นี้ เมื่อวันที่ 1 ธันวาคม 2566 ณ หอประชุม มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
![405357527_751378273682579_6855096635039474751_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/405357527_751378273682579_6855096635039474751_n-1024x655.jpg)
![405404945_751378293682577_3099182415692156361_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/405404945_751378293682577_3099182415692156361_n-1024x683.jpg)
![405475729_751378383682568_1852106072320018919_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/405475729_751378383682568_1852106072320018919_n-1024x683.jpg)
![406567965_751377910349282_9049860340197777059_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406567965_751377910349282_9049860340197777059_n-1024x683.jpg)
![405338287_751378357015904_2219623568860690943_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/405338287_751378357015904_2219623568860690943_n-1024x683.jpg)
![405266671_751379067015833_7404772483684241071_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/405266671_751379067015833_7404772483684241071_n-1024x683.jpg)