ชวนทิ้ง เพื่อ…กู้โลก
สถาบันวิทยาการเศรษฐกิจหมุนเวียนเพื่อผู้ประกอบการและผู้บริโภค หรือ CE Academy มหาวิทยาลัยหอการค้าไทยขอเชิญชวนนักศึกษา “ชวนทิ้ง เพื่อ…กู้โลก”
เป็นโครงการการคัดแยกขยะต้นทางโดยสามารถรวบรวมขยะอิเล็กทรอนิกส์ พลาสติกยืดและขยะรีไซเคิลอื่นๆนำไปทิ้งได้ที่จุดเรียนรู้โมเดลคัดแยกขยะต้นทาง อาคาร 23 ชั้น 4
มาช่วยกันกู้โลกของเรากันนะคะ
![364782031_762288779029177_6030945760656618240_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/364782031_762288779029177_6030945760656618240_n-724x1024.jpg)