ดร.พีรพงษ์ ฟูศิริ รองอธิการบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์ กล่าวเปิดงานและต้อนรับ เอกอัครราชทูต H.E. Mr. Sándor SIPOS, Ph.D. จากสถานเอกอัครราชทูตฮังการี ประจำประเทศไทย ในโอกาสมาบรรยายพิเศษในหัวข้อ Hungarian Soft Power for Expanding Business โดยมี คุณปาริชาต ธรรมจินดา หัวหน้ากองวิเทศสัมพันธ์ พร้อมด้วยคณาจารย์คณะมนุษยศาสตร์ และวิทยาลัยนานาชาติเพื่อการจัดการ รวมทั้งนักศึกษา ร่วมฟังบรรยาย ณ โถงอาคารสัญลักษณ์ อาคาร 24 ชั้น 18 มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย เมื่อวันที่ 3 เมษายน 2567
#ฝ่ายวิเทศสัมพันธ์ #UTCC #มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย #PracticeUniversity #dreamscometrue #igniteyourpassion #HappyUniversit
![April 03, 2024DSC_1015](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/April-03-2024DSC_1015-1024x683.jpg)
![April 03, 2024DSC_1018](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/April-03-2024DSC_1018-1024x683.jpg)