ดร.พีรพงษ์ ฟูศิริ รองอธิการบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์ ร่วมกับวิทยาลัยนานาชาติไทย-จีน เพื่อการจัดการ ให้การต้อนรับ Zhejiang Financial College จากประเทศจีน ในโอกาสนำนักศึกษามาศึกษาดูงานที่มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย นอกจากนี้ยังมีกิจกรรมเรียนรู้วัฒนธรรมไทยให้นักศึกษาได้ลงมือฝึกร้อยพวงมาลัยอีกด้วย โดยมี คุณปาริชาต ธรรมจินดา หัวหน้ากองวิเทศสัมพันธ์ พร้อมด้วยทีมงานกองวิเทศสัมพันธ์ และ คณาจารย์จากวิทยาลัยนานาชาติไทย-จีน เพื่อการจัดการ ร่วมให้การต้อนรับ ณ ห้อง Blissful Auditorium อาคาร 10 ชั้น 1 เมื่อวันที่ 30 พฤษภาคม 2567
![LINE_ALBUM_ต้อนรับนักศึกษาจีน_240604_1_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_ต้อนรับนักศึกษาจีน_240604_1_0-1024x606.jpg)
![LINE_ALBUM_ต้อนรับนักศึกษาจีน_240604_3_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_ต้อนรับนักศึกษาจีน_240604_3_0-1024x683.jpg)
![LINE_ALBUM_ต้อนรับนักศึกษาจีน_240604_4_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_ต้อนรับนักศึกษาจีน_240604_4_0-1024x683.jpg)