ต้อนรับ The University of Newcastle Australia
ดร.พีรพงษ์ ฟูศิริ รองอธิการบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์ ผศ.ดร.ณัฐพันธ์ บัววราภรณ์ คณบดีวิทยาลัยนานาชาติเพื่อการจัดการ (ISM) ให้การต้อนรับ Prof. Caroline Chan, Pro Vice-Chancellor Global Partnerships และ Mr.Bret Sutcliffe, Manager, Transnational Education จาก The University of Newcastle Australia ในโอกาสมาเยี่ยมชมมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย เพื่อหารือเรื่องหลักสูตรสองปริญญา รวมถึงความร่วมมือด้านการศึกษาและกิจกรรมต่างๆสำหรับนักศึกษาทั้งสองสถาบันในอนาคตโดยมีคุณปาริชาต ธรรมจินดา หัวหน้ากองวิเทศสัมพันธ์ และคณะร่วมให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุม 3 อาคาร 24 ชั้น 15 เมื่อวันที่ 19 สิงหาคม 2565
![DSC_8052](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_8052-1024x580.jpg)
![DSC_8047](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_8047-1024x680.jpg)
![DSC_8044](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_8044-1024x680.jpg)
![DSC_7989](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_7989-1024x682.jpg)
![DSC_8026](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_8026-1024x680.jpg)
![DSC_8034](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_8034-1024x680.jpg)
![DSC_7967](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_7967-1024x682.jpg)
![DSC_8003](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_8003-1024x680.jpg)
![DSC_7997](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_7997-1024x680.jpg)