วิทยาลัยผู้ประกอบการ จัดกิจกรรมบูสท์ทักษะอัพสกิลประกอบการ ในหัวข้อ “ยอดขายปัง…ด้วย Digital Marketing” โดย คุณวัชรพงศ์ แสงเมฆ (อาจารย์พี่เก็ท) ผู้บริหาร Executive Creative Director บริษัท วีเซ็ท คอร์ป จำกัด
และเป็นผู้เชี่ยวชาญงานด้านการประชาสัมพันธ์ ที่มาร่วมแชร์ประสบการณ์และเทคนิคที่จะทำให้ยอดขายสินค้ามีมูลค่ามากขึ้น ให้กับนักศึกษาวิทยาลัยผู้ประกอบการ (CE)
![DSC02546](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/DSC02546-1024x681.jpg)
![DSC02550](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/DSC02550-1024x681.jpg)
![DSC02566](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/DSC02566-1024x681.jpg)
![DSC02600](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/DSC02600-1024x681.jpg)
![DSC02610](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/DSC02610-1024x681.jpg)