ผศ.ดร.กิตติศักดิ์ เกิดอรุณสุขศรี คณบดีคณะมนุษยศาสตร์ กล่าวต้อนรับและให้โอวาท รวมถึงวิธีการเรียนและการใช้ชีวิตในประเทศไทย แก่นักศึกษาแลกเปลี่ยนจากมหาวิทยาลัยกุ้ยหลิน ประเทศจีน ที่มาศึกษาสาขาวิชาภาษาไทย โดยมีคณาจารย์ จากคณะมนุษยศาสตร์ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ร่วมให้การต้อนรับ ณ บริเวณห้องโถงอาคารสัญลักษณ์ อาคาร 24 ชั้น 18 เมื่อวันที่ 24 ตุลาคม 2566
![395258100_824037542854771_3673347793974922989_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/395258100_824037542854771_3673347793974922989_n-1024x683.jpg)
![395266644_824037352854790_1634176162812990526_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/395266644_824037352854790_1634176162812990526_n-1024x683.jpg)
![395284031_824037896188069_726215947280003728_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/395284031_824037896188069_726215947280003728_n-1024x683.jpg)
![395288903_824037302854795_5178999147408526616_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/395288903_824037302854795_5178999147408526616_n-1024x683.jpg)
![395321427_824037492854776_3029350193236015713_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/395321427_824037492854776_3029350193236015713_n-1024x683.jpg)
![395362844_824037692854756_4919644027939292966_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/395362844_824037692854756_4919644027939292966_n-1024x683.jpg)
![395405401_824037272854798_8398383003110773427_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/395405401_824037272854798_8398383003110773427_n-1024x683.jpg)