ประกาศ ! สำหรับนักศึกษาที่จบภาคต้น ปีการศึกษา 2565 และมีวันที่สภาอนุมัติ วันที่ 28/2/66 สามารถขึ้นทะเบียนบัณฑิตตั้งแต่วันที่ 28/2/66 เป็นต้นไป ** โดยไม่ต้องแนบรูปถ่ายชุดครุย
เอกสารที่ได้รับคือ *** ทรานสคริปและหนังสือสำคัญ ( จะได้รับเอกสาร 10 วันทำการหลังจากชำระเงินค่าทรานสคริป )
ดำเนินการออนไลน์ได้ 2 ช่องทาง
1. App utcc plus
2. link https://reginfo.utcc.ac.th/onlinerequest
![ขึ้นทะเบียนบัณฑิต](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/ขึ้นทะเบียนบัณฑิต-1024x1024.jpg)