ผศ.ดร.ณัฐพันธ์ บัววราภรณ์ คณบดีวิทยาลัยนานาชาติเพื่อการจัดการ ( UTCC ISM ) ให้การต้อนรับคณะผู้บริหารจากวิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยมหิดล จำนวน 12 ท่าน ที่นำโดย รศ.ดร.ปรารถนา ปุณณกิติเกษม รองคณบดีฝ่ายการศึกษา International School of Management ในโอกาสที่มาเยี่ยมชมมหาวิทยาลัยหอการค้าไทยและหลักสูตรต่างๆ ของทางวิทยาลัย ซึ่งในโอกาสนี้ทางวิทยาลัยนานาชาติเพื่อการจัดการ ได้พาเข้าเยี่ยมชมสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ อาทิ ห้องไทรทองฮอลล์ อาคาร 3 ชั้น 4, ห้องสัมมนา อาคาร 10 ชั้น 3 นอกจากนี้ ดร.ยงยุทธ แก้วอุดม คณบดีคณะการท่องเที่ยวและอุคตสาหกรรมบริการ ได้ให้เกียรติพาคณะเยี่ยมชมหลักสูตรการจัดการธุรกิจการบิน และ ห้องปฏิบัติการ Event Lab อาคาร 23 ชั้น 7 อีกด้วย เมื่อวันที่ 28 พฤศจิกายน 2566 ที่ผ่านมา
![S__9486371](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__9486371-1024x768.jpg)
![S__9486372](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__9486372-1024x768.jpg)
![S__9486378](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__9486378-1024x768.jpg)
![S__9486382](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__9486382-1024x768.jpg)
![S__9486384](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__9486384-1024x768.jpg)
![S__9486385](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__9486385-1024x768.jpg)
![S__9486386](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__9486386-1024x768.jpg)
![S__9486393](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__9486393-1024x768.jpg)