ดร.พีรพงษ์ ฟูศิริ รองอธิการบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์ ให้การต้อนรับ คณะศึกษาดูงานจาก Westminster College’s Bill and Vieve Gore School of Business ประเทศสหรัฐอเมริกา , ในโอกาสที่มาเยี่ยมชมมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย และร่วมศึกษาดูงานในหลักสูตรการเรียนการสอนของวิทยาลัยนานาชาติเพื่อการจัดการ ( ISM UTCC ) โดยมี คณาจารย์จากวิทยาลัยนานาชาติเพื่อการจัดการ และ กองวิเทศสัมพันธ์ ร่วมให้การต้อนรับ ณ ห้อง Blissful Auditorium อาคาร 10 ชั้น 1 เมื่อวันที่ 16 มีนาคม 2566
![DSC00589](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/DSC00589-1024x681.jpg)
![DSC00606](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/DSC00606-1024x681.jpg)
![DSC00635](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/DSC00635-681x1024.jpg)
![DSC_3174](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/DSC_3174-1024x682.jpg)
![DSC_3197](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/DSC_3197-1024x682.jpg)
![DSC_3206](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/DSC_3206-1024x682.jpg)
![DSC00597](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/DSC00597-1024x681.jpg)
![DSC00600](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/DSC00600-1024x681.jpg)
![DSC00616](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/DSC00616-1024x681.jpg)
![DSC00628](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/DSC00628-1024x681.jpg)