มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย UTCC จัดพิธีมอบวุฒิบัตร “หลักสูตรผู้บริหารระดับสูงด้านนวัตกรรมการบริการ รุ่นที่ 3 (Top Executive Program for Creative & Amazing Thai Services : TOPCATS)” ได้รับเกียรติจาก คุณกลินท์ สารสิน นายกสภามหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
เป็นประธานในพิธีและกล่าวแสดงความยินดีกับผู้สำเร็จการอบรมทุกท่านอย่างอบอุ่นและเป็นกันเอง โดยมี รศ.ดร.ธนวรรธน์ พลวิชัย อธิการบดีมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ให้เกียรติมอบวุฒิบัตรแก่ผู้สำเร็จการอบรม TOPCATS รุ่นที่ 3 และ รศ.ดร.เสาวณีย์ ไทยรุ่งโรจน์ ผู้อำนวยการหลักสูตรฯ พร้อมด้วยคุณปริม จิตจรุงพร ประธานหลักสูตรฯ ร่วมกล่าวแสดงความยินดีกับผู้เข้าอบรม – เมื่อวันที่ 1 ธันวาคม 2565
![225101](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/225101-1024x682.jpg)
![225102](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/225102-1024x682.jpg)
![225103](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/225103-1024x682.jpg)
![225104](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/225104-1024x682.jpg)
![225105](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/225105-1024x682.jpg)
![225106](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/225106-1024x682.jpg)
![225107](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/225107-1024x682.jpg)