มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย นำโดย ผศ.ลักขณา เศาธยะนันท์ รองอธิการบดีอาวุโสสายงานบริหารเเละ อ.ประภา ตันติประเสริฐสุข ผู้อำนวยการศูนย์ความเป็นเลิศด้านการประกอบอาหารและธุรกิจภัตตาคาร (Culinary and Restaurant Excellence Center: CREC) รับมอบข้าว จำนวน 300 กล่อง มะม่วง 200 กิโลกรัม เเละน้ำดื่ม จำนวน 60 เเพ็ค จาก คุณวัฒนา ภู่โอบอ้อม (ต๋องศิษย์ฉ่อย) ที่มอบให้แก่ทางมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย เพื่อนำไปใช้ในศูนย์ให้บริการฉีดวัคซีนนอกโรงพยาบาล “หน่วยความร่วมมือบริการฉีดวัคซีนโควิด-19 กรุงเทพมหานคร – หอการค้าไทย” เมื่อวันที่ 9 มิถุนายน 2564
“ครอบครัวหอการค้าไทย เพื่อสังคมไทย”
#UTCC #มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย #หอการค้าไทย #ครอบครัวเด็กหัวการค้า #ฉีดวัคซีนวาระแห่งชาติ #ประเทศไทยต้องชนะ #รวมไทยสร้างชาติ #ร่วมต้านโควิด #หยุดโควิดแต่ไม่หยุดเศรษฐกิจไทย #NewNormalชีวิตวิถีใหม่ #สมดุลชีวิตวิถีใหม่ #ประเทศไทยต้องชนะ #ฉีดวัคซีนหยุดเชื้อเพื่อชาติ
![S__15598251](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/S__15598251-1024x682.jpg)
![S__15598253](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/S__15598253-1024x682.jpg)
![S__15598254](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/S__15598254-1024x682.jpg)
![S__15598255](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/S__15598255-1024x682.jpg)