มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย นำโดย ผศ.ดร.ธนวรรธน์ พลวิชัย อธิการบดี รับมอบผลิตภัณฑ์ นมพาสเจอร์ไรส์ ตรา จัสท์ดริ้งค์ จำนวน 5,000 ขวด จาก คุณอิทธิพัทธ์ พีระเดชาพันธ์ (ต๊อบ เถ้าเเก่น้อย) ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท เถ้าเเก่น้อย ฟู๊ดเเอนด์มาร์เก็ตติ้ง จํากัด (มหาชน) ที่มอบให้แก่ทางมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย เพื่อนำไปใช้ในศูนย์ให้บริการฉีดวัคซีนนอกโรงพยาบาล “หน่วยความร่วมมือบริการฉีดวัคซีนโควิด-19 กรุงเทพมหานคร – หอการค้าไทย” เมื่อวันที่ 8 มิถุนายน 2564
“ครอบครัวหอการค้าไทย เพื่อสังคมไทย”
#UTCC #มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย #หอการค้าไทย #ครอบครัวเด็กหัวการค้า #ฉีดวัคซีนวาระแห่งชาติ #ประเทศไทยต้องชนะ #รวมไทยสร้างชาติ #ร่วมต้านโควิด #หยุดโควิดแต่ไม่หยุดเศรษฐกิจไทย #NewNormalชีวิตวิถีใหม่ #สมดุลชีวิตวิถีใหม่ #ประเทศไทยต้องชนะ #ฉีดวัคซีนหยุดเชื้อเพื่อชาติ
![S__15598240](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/S__15598240-1024x682.jpg)
![S__15598242](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/S__15598242-1024x682.jpg)
![S__15598243](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/S__15598243-1024x682.jpg)