มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย รับมอบโปรแกรมและชุดอุปกรณ์เครื่องคิดเงินหน้าร้าน (POS) มูลค่ารวม 101,300 บาท จากบริษัท เทคทูยู จำกัด เพื่อสนับสนุนด้านการเรียนการสอนสำหรับคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
โดยได้รับเกียรติจาก ดร.รวิดา วิริยกิจจา คณบดี คณะบริหารธุรกิจ เป็นผู้รับมอบจากนายรพี ภักดีชุมพล กรรมการผู้จัดการ บริษัท เทคทูยู จำกัด
ณ ห้อง Bright Cabin อาคาร 10 ชั้น 1 มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
![DSC_4308](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/DSC_4308-1024x682.jpg)
![DSC_4323](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/DSC_4323-1024x682.jpg)
![DSC_4329](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/DSC_4329-1024x682.jpg)
![DSC_4345](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/DSC_4345-1024x682.jpg)
![DSC_4346](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/DSC_4346-1024x682.jpg)