ในปีการศึกษานี้ทางมหาวิทยาลัยหอการค้าไทยได้มอบปริญญาดุษฎีบัณฑิตกิตติมศักดิ์ ประจำปีการศึกษา 2565 จำนวน 3 ท่าน ได้แก่ คุณขัตติยา อินทรวิชัย ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร ธนาคารกสิกรไทย จำกัด (มหาชน) ศิลปศาสตรดุษฎีบัณฑิตกิตติมศักดิ์ สาขาวิชาการเงิน คุณธีรพงศ์ จันศิริ ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัทไทยยูเนี่ยน กรุ๊ป จำกัด (มหาชน) วิทยาศาสตรดุษฎีบัณฑิตกิตติมศักดิ์ สาขาวิชาเทคโนโลยีอาหารและนวัตกรรม และคุณพีระพงศ์ จรูญเอก ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บมจ.ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ ศิลปศาสตรดุษฎีบัณฑิตกิตติมศักดิ์ สาขาวิชาการประกอบการ พร้อมกับผู้เข้ารับปริญญาบัตรอีกกว่า 2,000 คน ณ หอประชุมมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย เมื่อวันที่ 29 มีนาคม 2567 ที่ผ่านมา
![DSC_4460](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/DSC_4460-1024x682.jpg)
![NOP_7860](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/NOP_7860-1024x682.jpg)
![NOP_7858](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/NOP_7858-1024x682.jpg)