มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย นำโดย ผศ.ลักขณา เศาธยะนันท์ รองอธิการบดีอาวุโสสายงานบริหาร พร้อมด้วยคณบดี วิทยาลัยผู้ประกอบการ รับมอบถุงมือยาง จำนวน 30,000 ชิ้น จากบริษัท ด๊อกเตอร์ บู จำกัด มอบโดย คุณปานจิต อัศวชัย ผู้จัดการฝ่ายการตลาด ที่มอบให้แก่ทางมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย เพื่อนำไปใช้ในศูนย์ให้บริการฉีดวัคซีนนอกโรงพยาบาล “หน่วยความร่วมมือบริการฉีดวัคซีนโควิด-19 กรุงเทพมหานคร – หอการค้าไทย” เมื่อวันที่ 17 มิถุนายน 2564
![S__16154640](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/S__16154640-1024x681.jpg)