คุณสนั่น อังอุบลกุล นายกสภามหาวิทยาลัยหอการค้าไทย มอบกระเช้าแสดงความยินดี แก่ คุณอิสระ ว่องกุศลกิจ ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์สภามหาวิทยาลัย ในโอกาสที่ได้รับปรัชญาดุษฎีบัณฑิตกิตติมศักดิ์ ( บริหารธุรกิจ ) จากสถาบันบัณฑิตพัฒนบริหารศาสตร์ ( NIDA ) โดยมี คุณบุณยฤทธิ์ กัลยาณมิตร อุปนายกสภามหาวิทยาลัย และ รศ.ดร.ธนวรรธน์ พลวิชัย อธิการบดีมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ร่วมแสดงความยินดี ณ ห้องประชุมสภามหาวิทยาลัย อาคาร 24 ชั้น 15 เมื่อวันที่ 12 มกราคม 2567
![DSC_9977](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_9977-1024x683.jpg)