รศ.ดร.สถาพร อมรสวัสดิ์วัฒนา รองอธิการบดีอาวุโสสายงานวิชาการและงานวิจัย ให้การต้อนรับและพูดคุยกับ Dr. Dino Patti Dialal, Founder and Chairman of Foreign Policy Community of lndonesia (FPCl) ( ผ่านระบบออนไลน์ ) และ Ms. Cindy Annemarie, Executive Secretary ในโอกาสที่มาเยี่ยมชมมหาวิทยาลัยหอการค้าไทยและร่วมหารือเพื่อหาแนวทางในการแลกเปลี่ยนความรู้ทางด้านการศึกษาและลงนามความร่วมมือทางด้านวิชาการในอนาคต โดยมี ดร.พีรพงษ์ ฟูศิริ รองอธิการบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์ และนางสาวปาริชาต ธรรมจินดา หัวหน้ากองวิเทศสัมพันธ์ ร่วมให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุม 3 อาคาร 24 ชั้น15 เมื่อวันที่ 6 ตุลาคม 2566 ที่ผ่านมา
![ต้อนรับ FPCI-7_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ต้อนรับ-FPCI-7_0-1024x681.jpg)
![ต้อนรับ FPCI-6_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ต้อนรับ-FPCI-6_0-1024x681.jpg)
![ต้อนรับ FPCI-2_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ต้อนรับ-FPCI-2_0-1024x681.jpg)
![ต้อนรับ FPCI-4_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ต้อนรับ-FPCI-4_0-1024x681.jpg)
![ต้อนรับ FPCI-5_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ต้อนรับ-FPCI-5_0-1024x681.jpg)
![ต้อนรับ FPCI-1_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ต้อนรับ-FPCI-1_0-1024x681.jpg)
![ต้อนรับ FPCI-3_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ต้อนรับ-FPCI-3_0-1024x681.jpg)