เมื่อเวลา 15.15 น. ( 3 ธันวาคม 2565) ฯพณฯ หาน จื้อเฉียง เอกอัครราชทูตสาธารณรัฐประชาชนจีนได้ต้อนรับนายสนั่น อังอุบลกุล ประธานสภาหอการค้าแห่งประเทศไทย พร้อมตัวแทนจากหอการค้าไทย สภาหอการค้าแห่งประเทศไทย มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย หลักสูตรผู้บริหารระดับสูงด้านองค์ความรู้และความร่วมมือทางธุรกิจจีน
Top Executive Program on China Business Insights and Network (T E P C I A N) และมหาวิทยาลัยภาษาและวัฒนธรรมปักกิ่ง สำนักงานกรุงเทพฯ (BLCA) ที่ได้เข้ามาร่วมพิธีคารวะและลงนามแสดงความอาลัยต่อการจากไปของอดีตประธานาธิบดีเจียงเจ๋อหมิน ณ สถานเอกอัครราชทูตสาธารณรัฐประชาชนจีนประจำประเทศไทย
![318015303_8358556730884662_4342626050196838533_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/318015303_8358556730884662_4342626050196838533_n-1024x768.jpg)
![318220622_8358556794217989_770862871821385630_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/318220622_8358556794217989_770862871821385630_n-1024x768.jpg)
![สถานทูตจีน](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/สถานทูตจีน-1024x768.jpg)