มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ลงนามความร่วมมือทางวิชาการ (MOU)กับ THE NEWTON SIXTH FORM SCHOOL โดยมี รองศาสตราจารย์ ดร.ธนวรรธน์ พลวิชัย อธิการบดีมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ลงนามความร่วมมือกับ ดร.ธีระเกียรติ เจริญเศรษฐศิลป์ Chairman of the Governing Board, The Newton Group โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อแลกเปลี่ยนทางด้านวิชาการของทั้ง 2 สถาบัน ณ อาคาร SIAMSCAPE ชั้น 9 เมื่อวันที่ 3 พฤศจิกายน 2565
![DSC_7263](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/DSC_7263-1024x681.jpg)