คุณสนั่น อังอุบลกุล นายกสภามหาวิทยาลัยหอการค้าไทย และประธานกรรมการหอการค้าไทย พร้อมด้วย รศ.ดร.ธนวรรธน์ พลวิชัย อธิการบดี ดร.พีรพงษ์ ฟูศิริ รองอธิการบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์ และ ผศ.ดร.ณัฐพันธ์ บัววราภรณ์ คณบดีวิทยาลัยนานาชาติเพื่อการจัดการ ( UTCC ISM ) ให้การต้อนรับ H.E. Dr. Phan Chi Thanh, Ambassador of Viet Nam to Thailand ในโอกาสที่มาร่วมหารือในการทำความร่วมมือทางวิชาการร่วมกันในอนาคต ณ ห้องประชุม 1 อาคาร 24 ชั้น 15 เมื่อวันที่ 31 มกราคม 2567
![DSC_4235](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSC_4235-1024x682.jpg)
![DSC_4219](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSC_4219-1024x682.jpg)
![DSC_4257](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSC_4257-1024x682.jpg)
![DSC_4263](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSC_4263-1024x682.jpg)
![DSC_4270](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSC_4270-1024x682.jpg)