สัมมนาผู้นำนักศึกษา 2566
ผ่านพ้นไปแล้วกับกิจกรรมในโครงการ “ค่ายผู้นำนักศึกษา ” มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ประจำปีการศึกษา 2566 ฝ่ายกิจการนักศึกษา ร่วมกับ สโมสรนักศึกษา คณะกรรมการนักศึกษา ได้ ร่วมกันจัดกิจกรรมค่ายผู้นำนักศึกษา นำโดย ดร.มานะ ตรีรยาภิวัฒน์ รองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา พร้อมด้วย คณาจารย์ฝ่ายกิจการนักศึกษาแต่ละคณะ ซึ่งตลอดกิจกรรมทั้ง 3 วันนั้นเป็นการอบรมทั้งในภาคทฤษฎีและปฏิบัติ ผ่านกิจกรรมการอยู่ร่วมกันเป็นหมู่คณะ เสริมสร้างความเป็นผู้นำยุคใหม่และพัฒนาศักยภาพทางด้านต่างๆ และส่งเสริมการทำงานเป็นทีมช่วยเหลือเกื้อกุลกัน ร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้แนวคิดและแนวปฏิบัติที่ดีระหว่างกัน ณ ออโรล่า รีสอร์ท จ.กาญจนบุรี ระหว่างวันที่ 13-15 มิถุนายน 2566 ที่ผ่านมา
![สัมมนาผู้นำนักศึกษา (1)](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/สัมมนาผู้นำนักศึกษา-1-1024x683.jpg)
![สัมมนาผู้นำนักศึกษา (2)](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/สัมมนาผู้นำนักศึกษา-2-1024x683.jpg)
![สัมมนาผู้นำนักศึกษา (3)](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/สัมมนาผู้นำนักศึกษา-3-1024x683.jpg)
![สัมมนาผู้นำนักศึกษา (4)](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/สัมมนาผู้นำนักศึกษา-4-1024x768.jpg)
![สัมมนาผู้นำนักศึกษา (5)](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/สัมมนาผู้นำนักศึกษา-5-1024x768.jpg)
![สัมมนาผู้นำนักศึกษา (6)](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/สัมมนาผู้นำนักศึกษา-6-1024x683.jpg)
![สัมมนาผู้นำนักศึกษา (7)](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/สัมมนาผู้นำนักศึกษา-7-1024x683.jpg)
![สัมมนาผู้นำนักศึกษา (8)](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/สัมมนาผู้นำนักศึกษา-8-1024x768.jpg)