![TEPCoT](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/TEPCoT-1024x683.jpg)
![TEPCoT 2](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/TEPCoT-2-1024x683.jpg)
![TEPCoT 1](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/TEPCoT-1-1024x683.jpg)
เมื่อวันที่ 24 สิงหาคม 2566 รศ.ดร.ธนวรรธน์ พลวิชัย อธิการบดีมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย และรศ. ดร.เสาวณีย์ ไทยรุ่งโรจน์ ผู้อำนวยการหลักสูตรผู้บริหารระดับสูงด้านการค้าและการพาณิชย์ (TEPCoT)รุ่นที่ 15 ได้นำคณะผู้เข้าร่วมหลักสูตรกว่า 150 คน เดินทางไปศึกษาดูงาน ณ จังหวัดภูเก็ต และแวะเยี่ยมชมโรงงานผลิตสระว่ายน้ำ เจ.ดี.พูลส์ ที่อำเภอถลาง โดยได้รับเกียรติจากนายอำนวย พิณสุวรรณ รองผู้ว่าราชการจังหวัดภูเก็ต กล่าวต้อนรับ และนายธนูศักดิ์ พึ่งเดช ประธานกรรมการบริหารและกรรมการผู้จัดการบริษัท เจ.ดี.พูลส์ จำกัด ได้บรรยายสรุปถึงธุรกิจของเจ.ดี.พูลส์ ในรอบ 25 ปี กระบวนการผลิตสระว่ายน้ำที่ใช้นวัตกรรม และระบบแฟรนไชส์ที่มีเครือข่ายการตลาดและบริการหลังการขายครอบคลุมทั่วประเทศ
Cr. บางกอกทูเดย์