![LINE_ALBUM_เปิดโลกกิจกรรม66_๒๓๐๘๒๔_2](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_เปิดโลกกิจกรรม66_๒๓๐๘๒๔_2-1024x683.jpg)
![LINE_ALBUM_เปิดโลกกิจกรรม66_๒๓๐๘๒๔_3](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_เปิดโลกกิจกรรม66_๒๓๐๘๒๔_3-1024x683.jpg)
สโมสรนักศึกษา มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย จัดงาน “เปิดโลกกิจกรรม” ประจำปีการศึกษา 2566 ขึ้นระหว่างวันที่ 22 – 23 สิงหาคม 2566 ซึ่งในปีนี้มีชมรมต่าง ๆ ให้นักศึกษาที่สนใจเข้าร่วมชมรมมากมาย เพื่อเปิดโอกาสให้นักศึกษา มีโอกาสเลือกเข้าชมรมที่รัก สมัครชมรมที่ใช่สำหรับตนเอง และเป็นการเปิดโอกาสให้นักศึกษากล้าแสดงออก รู้จักการทำงานเป็นกลุ่ม และใช้เวลาว่างให้เกิดประโยชน์ นอกเหนือจากการเรียนในชั้นเรียน บรรยากาศภายในงานมีนักศึกษาให้ความสนใจเข้าร่วมกิจกรรมอย่างคับคั่ง ณ หอประชุมมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย