คุณสนั่น อังอุบลกุล ประธานกรรมการหอการค้าไทยและสภาหอการค้าแห่งประเทศไทย และนายกสภามหาวิทยาลัยหอการค้าไทย มอบกระเช้าผลไม้เพื่อแสดงความยินดีแก่ ดร.กฤษณะ วจีไกรลาศ กรรมการสภาผู้ทรงคุณวุฒิมหาวิทยาลัยหอการค้าไทยและกรรมการเลขาธิการหอการค้าไทย ในโอกาสที่ได้รับแต่งตั้งเป็นกรรมการสภาผู้ทรงคุณวุฒิในสภาพัฒนาเศรษฐกิจและสังคมแห่งชาติ โดยมี คุณบุณยฤทธิ์ กัลยาณมิตร อุปนายกสภามหาวิทยาลัย และ รศ.ดร.ธนวรรธน์ พลวิชัย อธิการบดีมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ร่วมแสดงความยินดี ณ ห้องประชุมสภามหาวิทยาลัย อาคาร 24 ชั้น 15 เมื่อวันที่ 6 มีนาคม 2567
![430829356_902108955047629_3336022075507016255_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/430829356_902108955047629_3336022075507016255_n-1024x683.jpg)