คณะบัญชี มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ร่วมกับ กรมสรรพากร จัดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ RD go Campus ประจำปี 2567 เพื่อเปิดโอกาสให้กับน้องๆ นักศึกษาจากคณะบัญชีทุกชั้นปีที่มีความสนใจได้เข้าร่วมอบรมและเสริมสร้างความรู้ใหม่ๆ เกี่ยวกับภาษี ภายในโครงการได้รับเกียรติจาก นางสาวสลักจิต พงษ์ศิริจันทร์
รองอธิบดีกรมสรรพากร มาเป็นประธานมอบเกียรติบัตรให้แก่น้องๆ ที่เข้าร่วมอบรมฯ โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์จันทร์เจ้า สุภรรุ่งเจริญ รักษาการรองคณบดีฝ่ายบริหารคณะบัญชี พร้อมด้วยคณาจารย์และนักศึกษา เข้าร่วมในพิธี ณ ห้องเรียน 7702 อาคาร 7 ชั้น 7 เมื่อวันที่ 15 พฤษภาคม 2567
![DSC_1812](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_1812-1024x682.jpg)
![DSC_1827](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_1827-1024x682.jpg)
![DSC_1785](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_1785-1024x682.jpg)
![DSC_1788](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_1788-1024x682.jpg)
![DSC_1792](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_1792-1024x682.jpg)
![DSC_1830](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_1830-1024x682.jpg)
![DSC_1826](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_1826-1024x682.jpg)