คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี คณะนิเทศศาสตร์ คณะเศรษฐศาสตร์ และวิทยาลัยนานาชาติเพื่อการจัดการ (ISM) ร่วมจัดโครงการ “Let’s Crafted Together 2022” (กิจกรรมสร้างความสัมพันธ์และพัฒนาศักยภาพนักศึกษา ด้านศิลปวัฒนธรรม) เพื่อให้นักศึกษาได้ลงมือฝึกปฏิบัติจริง ทำกิจกรรมร่วมกันระหว่างคณะ ให้เกิดมิตรภาพที่ดีทั้งนักศึกษาไทย และต่างชาติ และเป็นการสืบทอด และอนุรักษ์วัฒนธรรมไทย โดยมีผู้บริหารทั้ง 4 คณะร่วมในงานด้วย ณ ห้อง IDE Learning Space อาคาร 1 ชั้น 1 เมื่อวันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2566
![อบรมทำขนม (8)](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/อบรมทำขนม-8-1024x683.jpg)
![อบรมทำขนม (9)](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/อบรมทำขนม-9-1024x683.jpg)
![อบรมทำขนม (1)](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/อบรมทำขนม-1-1024x683.jpg)
![อบรมทำขนม (2)](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/อบรมทำขนม-2-1024x683.jpg)
![อบรมทำขนม (3)](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/อบรมทำขนม-3-1024x683.jpg)
![อบรมทำขนม (4)](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/อบรมทำขนม-4-1024x683.jpg)
![อบรมทำขนม (5)](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/อบรมทำขนม-5-1024x683.jpg)
![อบรมทำขนม (6)](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/อบรมทำขนม-6-1024x683.jpg)
![อบรมทำขนม (10)](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/อบรมทำขนม-10-1024x683.jpg)