ดร.พีรพงษ์ ฟูศิริ รองอธิการบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์ ผศ.ดร.ณัฐพันธ์ บัววราภรณ์ คณบดีวิทยาลัยนานาชาติเพื่อการจัดการ (ISM) ให้การต้อนรับ Mr.Hyunwook Cho, Senior Coordinator, International Affairs และ Mr.Joonyong Yoon, Coordinator, International Affairs จาก Keimyung University, ประเทศเกาหลีใต้ เพื่อหารือร่วมมุ่งเน้นด้านการแลกเปลี่ยนนักศึกษาอีกทั้งความร่วมมือทางด้านหลักสูตรการเรียนการสอนในอนาคต โดยมี Mr.Miroslav Kalniev, Lecturer/Student Exchange Coordinator วิทยาลัยนานาชาติเพื่อการจัดการ อาจารย์ ดร.สุพัชชา อินทุโศภน, หัวหน้าหลักสูตรเกาหลี, คณะมนุษยศาสตร์ และอาจารย์ ดร.วิมลมาส หมื่นหอ หัวหน้าหลักสูตร ป.ตรีใบที่สอง (ภาษาเกาหลี) ร่วมให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุม 1 อาคารสัญลักษณ์ อาคาร 24 ชั้น 15 เมื่อวันที่ 18 มกราคม 2566
![DSC_2615](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/DSC_2615-1024x682.jpg)
![DSC_2596](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/DSC_2596-1024x682.jpg)
![DSC_2587](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/DSC_2587-1024x682.jpg)
![DSC_2549](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/DSC_2549-1024x682.jpg)
![DSC_2560](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/DSC_2560-1024x682.jpg)
![DSC_2457](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/DSC_2457-1024x682.jpg)