EVENT UTCC x MAMAMOO WORLD TOUR 2023
นักศึกษาอีเว้นท์ ม.หอการค้าไทย ได้รับเชิญให้เข้าร่วมทำงาน MAMAMOO WORLD TOUR [MY CON] IN BANGKOK โดยงานนี้ได้ทำในหลากหลายหน้าที่ Co Project Manager, ดูแลแขกชาวต่างชาติ , MC 2 ภาษา, Hospitality และลงทะเบียนรับสิทธิ์ต่างๆในงาน ได้เห็นรายละเอียดในการทำงานทั้งเบี้องหน้าและเบี้องหลังของทีมงานเกาหลีและทีมงานไทย ทำให้ได้ใช้ศักยภาพในการทำงานได้ออกมาอย่างยอดเยี่ยม โดยงานนี้จัดขึ้นที่ อิมแพ็ค เอ็กซิบิชั่น ฮอลล์ 5, เมืองทองธานี ในวันอาทิตย์ที่ 29 มกราคม 2566
ขอบคุณบริษัท KOKO Connection Thailand สำหรับประสบการณ์ที่สุดพิเศษให้นักศึกษาอีเว้นท์ ม.หอการค้าไทย
![326264768_576069217761546_1322190557682394756_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/326264768_576069217761546_1322190557682394756_n-1024x768.jpg)
![327030919_885447732596004_1605874324865605297_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/327030919_885447732596004_1605874324865605297_n-1024x768.jpg)
![327651202_3406606109619540_8736453436851313552_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/327651202_3406606109619540_8736453436851313552_n-1024x768.jpg)
![327753023_570535688286677_9064347509846448271_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/327753023_570535688286677_9064347509846448271_n-1024x576.jpg)