Harbour.Space@UTCC ได้มีโอกาสต้อนรับ ภราดา ดร.อาวุธ ศิลาเกษ ผู้อำนวยการโรงเรียนอัสสัมชัญ มิสนงลักษณ์ สีนิลแท้ ผู้ช่วยหัวหน้าฝ่ายวิชาการ และมิสเสาวภา กลิ่นสูงเนิน ผู้ช่วยหัวหน้ากลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี โดยมี ดร.กฤษณะ วจีไกรลาศ กรรมการเลขาธิการ หอการค้าไทย เป็นผู้ให้การต้อนรับ พร้อมด้วย รศ.ดร.เสาวณีย์ ไทยรุ่งโรจน์ ที่ปรึกษาประจำสภามหาวิทยาลัย และประธานโครงการ Harbour.Space@UTCC พร้อมด้วย Svetlana Velikanova, CEO & Founder of Harbour.Space ร่วมต้อนรับและพูดคุยเกี่ยวกับโครงการ Harbour.Space@UTCC ในวันอังคาร ที่ 28 พฤศจิกายน
![ID-1](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ID-1-1024x576.jpg)
![ID-2](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ID-2-1024x576.jpg)
![ID-3](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ID-3-1024x576.jpg)
![ID-4](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ID-4-1024x576.jpg)
![ID-6](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ID-6-1024x576.jpg)
![ID-7](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ID-7-1024x576.jpg)
![ID-8](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ID-8-1024x576.jpg)
![ID-10](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ID-10-1024x576.jpg)