ขอแสดงความยินดีกับ #ทีมUTCC จาก #มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย โดย น.ส.สุรีย์วิภา ศรหิรัญ น.ส.นันทิกานต์ ศิริสิทธิโชค และนายชาญชนะ แซ่ลี้ นักศึกษาสาขาวิชาการจัดการการท่องเที่ยวและนวัตกรรมบริการ
กับการคว้ารางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 ในการแข่งขันการจัดทำแผนพัฒนาการท่องเที่ยวไทยอย่างยั่งยืน ( Smart Gen Tourism Challenge ) จัดโดยการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย ณ เอเชีย เอวิเอชั่น อคาเดมี่ เมื่อวันพุธที่ 9 สิงหาคม 2566
ด้วยแผน “การพัฒนาผลิตภัณฑ์การท่องเที่ยวเมืองปัตตานีด้วยโมเดลอารมณ์ดี มีความสุข” ซึ่งได้รับเงินรางวัลมูลค่า 30,000 บาท พร้อมโล่ประกาศเกียรติคุณ
![366356913_684085970411810_7217470285698959692_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366356913_684085970411810_7217470285698959692_n.jpg)
![366333437_684085893745151_4658830493687604967_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366333437_684085893745151_4658830493687604967_n.jpg)
![366362699_684086010411806_3456533055215982884_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366362699_684086010411806_3456533055215982884_n.jpg)
![366368443_684085927078481_8529775262567147701_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366368443_684085927078481_8529775262567147701_n.jpg)
![366283710_684085863745154_9130484423270664075_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366283710_684085863745154_9130484423270664075_n.jpg)