หอการค้าจังหวัดศรีสะเกษ ร่วมกับ คณะศิลปะและการออกแบบดิจิทัล มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย จัดโครงการ Sisaket Pattern Design Contest ประจำปี 2567 เปิดโอกาสให้นักศึกษามหาวิทยาลัยหอการค้าไทยนำเสนอผลงานสร้างสรรค์ ร่วมออกแบบลวดลาย (Pattern Design) เพื่อสะท้อนอัตลักษณ์ประจำจังหวัดศรีสะเกษ สำหรับใช้ในการประชาสัมพันธ์จังหวัด และใช้ผลิตสินค้าจังหวัด
ผู้ที่ได้รับรางวัลชนะเลิศ ได้แก่ นางสาวนลินี สันเต๊ะ คณะศิลปะและการออกแบบดิจิทัล ชั้นปีที่ 4 ได้รับรางวัลเงินสด 5,000 บาท
ผู้ที่ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ได้แก่ นางสาวชนาพร ไตรโชค คณะศิลปะและการออกแบบดิจิทัล ชั้นปีที่ 4 ได้รับรางวัลเงินสด 3,000 บาท
และผู้ที่ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ได้แก่ นางสาวสุชัญญา พัววรานุเคราะห์ คณะศิลปะและการออกแบบดิจิทัล ชั้นปีที่ 2 ได้รับรางวัลเงินสด 2,000 บาท
![S__18456647](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/S__18456647-683x1024.jpg)
![อันดับ1a_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/อันดับ1a_0-1024x1024.jpg)
![อันดับ1b_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/อันดับ1b_0.jpg)
![S__18456651](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/S__18456651-683x1024.jpg)
![อันดับ2a_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/อันดับ2a_0-1024x1024.jpg)
![อันดับ2b_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/อันดับ2b_0.jpg)
![S__18456653](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/S__18456653-686x1024.jpg)
![อันดับ3a_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/อันดับ3a_0-1024x1024.jpg)
![อันดับ3b_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/อันดับ3b_0.jpg)