มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ขอแสดงความยินดี
นักกีฬายูโด ชมรมยูโดและยูยิตสู UTCC ได้เข้าร่วมแข่งขันกีฬายูโดประชาชนชิงแชมป์ประเทศไทย ครั้งที่ 13 ประจำปี 2566 ระหว่างวันที่ 19-22 เมษายน 2566 ณ โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา จังหวัดนครศรีธรรมราช
ผลการแข่งขันได้รับรางวัลชนะเลิศเหรียญทอง รุ่นน้ำหนัก -45 กก. นางสาวชนกนันท์ ทองคำพร้อม (บลู) นักศึกษาคณะนิติศาสตร์ ชั้นปีที่ 1
![ยูโด 1](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/ยูโด-1-1024x768.jpg)
![ยูโด 2](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/ยูโด-2-768x1024.jpg)
![ยูโด](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/ยูโด.jpg)