CONGRATULATIONS THE WINNERS นักกีฬายูยิตสู ชมรมยูโดและยูยิตสู UTCC
พี่ๆ นักกีฬาของเราเก่งมากๆ เลย ได้รับคัดเลือกจากสมาคมกีฬายูยิตสูแห่งประเทศไทย เข้าร่วมการแข่งขันกีฬา JU-JITSU THAILAND OPEN GRAND PRIX 2023 ระหว่างวันที่ 20-21 พฤษภาคม 2566
โดยผลการแข่งขัน พี่ธนิสรา เกษสุวรรณ์ คว้ารางวัลเหรียญเงิน ประเภท FIGHTING รุ่นน้ำหนัก +70 กก. มาฝากพวกเราชาว #เด็กหัวการค้า
#UTCC #หอการค้าไทย #หอการค้า #เด็กหัวการค้า #UTCCFamily #ครอบครัวเด็กหัวการค้า #FollowYourDreams #HappyUniversity #HappyU #JUJITSU #ชมรมยูโดและยูยิตสู
![201866](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/201866-1024x768.jpg)
![201871](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/201871-1024x768.jpg)
![201984](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/201984-1024x681.jpg)
![201985](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/201985.jpg)
![201986](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/201986-1024x768.jpg)
![201987](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/201987.jpg)