UTCC ขอแสดงความยินดีกับ รุ่นพี่ “ธนิสรา เกษสุวรรณ์” ที่ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 จากการแข่งขันกีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 รอบมหกรรม “ดอกจานบ้านเชียงเกมส์” รายการกีฬายูนิตสู ประเภทปล้ำล๊อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กิโลกรัมขึ้นไป ที่จัดขึ้น ณ มหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
เป็นความภาคภูมิใจของพวกเราทุกคน #เด็กหัวการค้า และขอเป็นกำลังใจให้พี่นักกีฬาทุกคนนะคะ
#UTCC #หอการค้าไทย #เด็กหัวการค้า #ครอบครัวเด็กหัวการค้า #UTCCFamily #FollowYourDreams #HappyUniversity #Dek66 #เรียนต่อ #ทุนการศึกษา
![181706](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/181706-768x1024.jpg)
![181705](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/181705-1024x768.jpg)
![181703](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/181703-1024x768.jpg)