UTCC ขอแสดงความยินดีกับ “พี่แพร จุฑามณี พาราสิงห์” นักศึกษาปริญญาโท หลักสูตรนิเทศศาสตร์การตลาด ม.หอการค้าไทย และยังเป็น UTCC New Gen Ambassador จากเวทีการประกวดนางสาวไทย 2563
อีกหนึ่งความสำเร็จอีกก้าวกับ “รางวัลล่าสุดรองอันดับที่ 2 มิสแกรนด์กรุงเทพมหานคร และ ขวัญใจกรุงเทพมหานคร” จากเวทีการประกวด Miss Grand Bangkok 2023 ✨
พี่แพร เป็นหนึ่งในรุ่นพี่ต้นแบบของ “นักล่าฝัน” ที่ไม่หยุดที่จะ #ก้าวไปข้างหน้า ทำตามความฝันอย่างไม่มีวันหยุด Follow Your Dreams กันนะคะทุกคน
Cr. เพจ มิสแกรนด์กรุงเทพมหานคร
#UTCC #หอการค้าไทย #เด็กหัวการค้า #UTCCFamily #ครอบครัวเด็กหัวการค้า #FollowYourDreams #แพรจุฑามณี #มิสแกรนด์กรุงเทพ #MissGrandBangkok
![UTCC แพร จุฑามณี พาราสิงห์-09_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/UTCC-แพร-จุฑามณี-พาราสิงห์-09_0-683x1024.jpg)
![UTCC แพร จุฑามณี พาราสิงห์-01_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/UTCC-แพร-จุฑามณี-พาราสิงห์-01_0-1024x576.jpg)
![UTCC แพร จุฑามณี พาราสิงห์-02_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/UTCC-แพร-จุฑามณี-พาราสิงห์-02_0-1024x683.jpg)
![UTCC แพร จุฑามณี พาราสิงห์-03_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/UTCC-แพร-จุฑามณี-พาราสิงห์-03_0-1024x576.jpg)
![UTCC แพร จุฑามณี พาราสิงห์-07_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/UTCC-แพร-จุฑามณี-พาราสิงห์-07_0-1024x683.jpg)
![UTCC แพร จุฑามณี พาราสิงห์-04_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/UTCC-แพร-จุฑามณี-พาราสิงห์-04_0-1024x1024.jpg)
![UTCC แพร จุฑามณี พาราสิงห์-10_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/UTCC-แพร-จุฑามณี-พาราสิงห์-10_0-682x1024.jpg)
![UTCC แพร จุฑามณี พาราสิงห์-11_0](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/UTCC-แพร-จุฑามณี-พาราสิงห์-11_0-1-1024x682.jpg)
![UTCC แพร จุฑามณี พาราสิงห์-06](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/UTCC-แพร-จุฑามณี-พาราสิงห์-06-683x1024.jpg)