รศ.ดร.ธนวรรธน์ พลวิชัย อธิการบดี มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย พร้อมด้วย คณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย เข้าอวยพรปีใหม่และรับพร คุณกลินท์ สารสิน ประธานหลักสูตรผู้บริหารระดับสูงความร่วมมือญี่ปุ่น – ไทย (J-ToP) และอดีตนายกสภามหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ณ ห้องรับรอง อาคารสัญลักษณ์ อาคาร 24 ชั้น 15 เมื่อวันที่ 31 มกราคม 2566
![DSC_5732](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_5732-1024x682.jpg)
![DSC_5758](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_5758-1024x682.jpg)
![DSC_5766](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_5766-1024x682.jpg)
![DSC_5771](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_5771-1024x682.jpg)
![DSC_5780](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_5780-1024x682.jpg)
![DSC_5785](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_5785-1024x682.jpg)