รศ.ดร.สุรพงษ์ พินิจกลาง คณบดีคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ให้การต้อนรับคณาจารย์และน้องๆนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาตอนปลายจากโรงเรียนสีกัน (วัฒนานันท์อุปถัมภ์) และ โรงเรียนวัดนวลนรดิศ ในโอกาสที่มาเยี่ยมชมห้องปฏิบัติการทางด้านอาหาร โดยมีคณาจารย์ เจ้าหน้าที่ และรุ่นพี่ ร่วมให้การต้อนรับ น้องๆจากทั้ง 2 โรงเรียน ณ ห้องปฏิบัติการทางด้านอาหาร เมื่อวันที่ 28 มิถุนายน 2562
![65701065_2447643102130575_2088529165958512640_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2019/06/65701065_2447643102130575_2088529165958512640_n-1024x682.jpg)
![65194197_339802496933541_1481863661008977920_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2019/06/65194197_339802496933541_1481863661008977920_n-1024x682.jpg)
![65512379_2502782376407884_3808738184473346048_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2019/06/65512379_2502782376407884_3808738184473346048_n-1024x682.jpg)
![65373666_346390986036940_7359496572742139904_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2019/06/65373666_346390986036940_7359496572742139904_n-1024x682.jpg)