ผศ.ดร.ธนวรรธน์ พลวิชัย อธิการบดี มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย รับมอบเงินจาก นายบันเจิด จริยานุกิจา นายกสมาคมศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ซึ่งเป็นรายได้จากการจัดงานสัมมนาฯ (ที่ริเริ่มโดยศิษย์เก่ารุ่น 7) จำนวน 200,000 บาท เพื่อนำไปสนับสนุนงานด้านการศึกษา ตลอดจนกิจกรรมด้านวิชาการต่างๆ ของทางมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย โดยมี คณะผู้บริหารทั้งสองฝ่ายร่วมเป็นสักขีพยาน ณ ห้องประชุมสภามหาวิทยาลัย อาคาร 24 ชั้น 15 มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
![119938504_1466232310431719_8329439365474550794_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/119938504_1466232310431719_8329439365474550794_n-1024x683.jpg)
![119907949_618048862408041_50469082185613576_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/119907949_618048862408041_50469082185613576_n.jpg)
![119785035_949746672197060_8119517206965106002_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/119785035_949746672197060_8119517206965106002_n-1024x683.jpg)
![119876860_336410124088428_645021816132729075_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/119876860_336410124088428_645021816132729075_n-1024x683.jpg)
![119872417_1538138939691563_7342112052911680443_n](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/119872417_1538138939691563_7342112052911680443_n-1024x683.jpg)