เมื่อวันที่ 6 มิถุนายน 2564 ผศ.ดร.ธนวรรธน์ พลวิชัย อธิการบดี มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย รับมอบน้ำดื่มจำนวน 420 แพ็ค จาก คุณ รวินทร์ ชมภูนุชธานินทร์ ผู้อำนวยการกลุ่มประชาสัมพันธ์ บริษัท บุญรอดบริวเวอรี่ จำกัด เพื่อให้มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย นำไปแจกจ่ายให้อาสาสมัครของศูนย์ให้บริการฉีดวัคซีนนอกโรงพยาบาล “หน่วยความร่วมมือบริการฉีดวัคซีนโควิด-19 กรุงเทพมหานคร – หอการค้าไทย” นอกจากนี้ทางบริษัท บุญรอดบริวเวอรี่ จำกัด ยังสนับสนุนน้ำดื่ม อาทิตย์ละ 420 แพ็ค พร้อมออกบูธโซดาสิงห์ เพื่อสนับสนุนจนเสร็จสิ้นภารกิจ
![DSC_4749](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/DSC_4749-1024x801.jpeg)
![DSC_4745](https://www.utcc.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/DSC_4745-1024x786.jpeg)